Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 196959|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2013 21:05:30 | Xem tất
oa oa vẫn ko kịp là sao, mọi ng nhanh thế Vân JJ nhanh tay quá nha
Mẹ Cherry lại đào hố mới
Em vẫn theo lệ cũ ạh
Chúc hố mới của ss đắt hàng nha, người rớt hố cứ gọi là sâu ngàn dặm ấy hí hí
Đọc rồi em mới đi edit cái này, truyện của mẹ Cherry em phải thừa nhận là nữ chính nào cũng rất chi là bại hoại.
Chị iu, nhân dịp có hố mới, lại thêm ss mời em ăn bánh quy, hôm nào em mời ss cafe rồi ss mang bánh quy ra nhá.
Em muốn coi ss có bại hoại ko   

Bình luận

oài, tưởng ss may chứ, thế để em cũng lượn tìm coi sao ^_^  Đăng lúc 20-9-2013 09:39 PM
Sò rí em rùa, nãy giờ bận nhí nhố hem thấy cafe của em! Áo này ss lụm em ơi, ko phải ss may=)) Em search ảnh Mions .gif xem thử đi=))  Đăng lúc 20-9-2013 09:30 PM
chuẩn ạh ss  Đăng lúc 20-9-2013 09:11 PM
Lệ cũ là chi thía em <3  Đăng lúc 20-9-2013 09:08 PM
Lệ cũ là chờ 8-10 chương mới nhảy hả em?:))  Đăng lúc 20-9-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-10-2013 09:46:31 | Xem tất
chào cả nhà em đã rớt hố
Chết ngất vs bạn nữ chính này, quả thật con gái nuôi của ss toàn lưu manh, mà còn là ko có lưu manh nhất chỉ có lưu manh hơn.
Truyện nói là HOàng thượng, ko phải bạn nam chính định lật vương chứ
Cơ mà bạn nam 9 này xuất hiện hào nhoáng quá đi, nghe cách miêu tả bạn xuất hiện như thần tiên trong cổ tích vậy.
Mong chờ chap mới của ss

Bình luận

hì, c đã nói là chị vẫn theo lệ cũ mà, thấy tò mò zai chính, xuất hiện nghe vẻ hoành tráng quá  Đăng lúc 9-10-2013 03:04 PM
Chị đến nay mới nhảy hở hiii vào làm bạn vs em nè hiii, em nghe mẹ Cherry PR con trai mình nhiều lắm chị ơi tính cách j cũng có cả hiii mà toàn bại hoại k thôi ^^   Đăng lúc 9-10-2013 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-10-2013 08:30:18 | Xem tất
Hai anh chị bắt đầu bị cảm rồi, hí hí, chị thật là, đây là thời đại nào chứ, náo loạn hoàng cung đòi quyến rũ hoàng thượng, giờ lại còn cưỡng hôn anh nữa chứ chị thật là háo sắc quá đi.
Biết đâu hai anh chị lại thực hiện đúng lời vớ vẩn của chị nhỉ, cùng nhau trốn khỏi cung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-11-2013 14:54:46 | Xem tất
Từ tên chương sau, dự là bạn Tiểu Hồng Hồng chả thèm ngó ngàng j đến bạn Cẩm cả, quay lưng ra ngoài giả vờ ngủ đáng yêu quá, còn ngồi chờ bạn ấy đến lúc tàn nến chứ, bạn bắt đầu rung rinh rồi, kiểu này chả mấy mà bật gốc
Không hiểu lắm bạn Dạ, bạn có vẻ tốt thật vs bạn Cẩm, nhưng có cảm giác ko giống kiểu yêu đương, giống kiểu bằng hữu muốn làm chuyện tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách