Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 196871|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2013 21:08:16 Từ di động | Xem tất
Đọc văn án đã thấy hấp dẫn, hứa hẹn sẽ đc cười nhiều đây :D
Mẹ C chăm đào hố thế, mừng hết lớn luôn :)) hê hê
Ủng hộ mẹ hết mình :))

Bình luận

Nhớ nhé, ủng hộ ss hết mình đấy nhé :))  Đăng lúc 20-9-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-10-2013 15:33:20 | Xem tất
he he biết mẹ C đào hố này lâu rồi, nhưng ăn tham muốn 1 phát đọc nhiều chap cơ nên tận bi h mới mò xuống :))
ko mò thì thôi, mò xuống là lại chết rồi :(( ngày nào cũng mong cũng ngóng :))
Bạn Tô này bá đạo quá cơ, bạn cái j cũng tốt cũg đẹp mỗi tội bạn tham tiền quá thể bạn ơi, vì tiền bạn có thể đạp Hoàng thượng xuống cả hố phân =
Nam chính thì bí ẩn quá, nam chính có toẹt vời ko hả m C ơi ;))
Thanks mẹ C nhá. chúc mẹ 1 buổi chiều tốt lành :D

Bình luận

toẹt vời, iem là iem ưng lắm :))  Đăng lúc 6-11-2013 01:46 PM
Chị nói rồi mà, nam chính giả ngốc giỏi như bé Tranh, mưu mô như bé Tâm, và ăn dấm như zai Hạ =))) đặc biệt phúc hắc hơn cả ba zai :D  Đăng lúc 30-10-2013 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2013 22:13:18 | Xem tất
hic vừa mới sung sướng vì hôm nay đc mẹ C tung hẳn 2 chương, đọc xong lại thấy cái thông báo mà buồn hết cả người. :(
Không p vì mẹ C dừng 1 tuần truyện mà buồn và khó chịu, mà khó chịu ở đây là sao có nhiều ng chả có ý thức j cả. Người ta cũg là người, cũng p làm, cũng p ăn, cũng phải chăm sóc gia đình và còn vô vàn việc linh tinh khác nữa. Truyện ng ta dịch mình thấy hay thì đọc, thấy hay thì ủng hộ, sao lại cứ cm giục truyện làm người khác khó chiụ thế nhỉ.
Các bạn đọc truyện thấy hay, thấy thích, com ủng hộ là người dịch đã rất vui rồi, mà mẹ C còn rất hay trả lời các com của độc giả nhé. Ai chả thích truyện hay được đọc 1 lèo hết quyển luôn, nhưng mà cũg p biết điểm dừng và có giới hạn thôi chứ.
haizzzz, thật đáng buồn là trong khi bao nhiêu người có ý thức, biết trân trọng niềm vui mỗi ngày khi có chap mới ra thì lại có những người ích kỷ, chỉ bt giục giục giục ...
p/s: thanks mẹ C nhiều nha. Vs những com như thế mẹ C bơ đi, đừng thèm để ý nữa, hoặc là trực tiếp xoá luôn đi. Vẫn có rất nhiều người luôn luôn ủng hộ, vả cảm ơn mẹ C mối ngày :D chúc mẹ C một buổi tối vui vẻ, ko có muộn phiền, ko có khó chịu :D iu mẹ nhìu  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2013 08:00:42 | Xem tất
Ôi cái bà Tô này, thế mà cũng nghĩ ra được =)))
Nói chuyện vs lõi lê mới sợ chứ, cứ như là cái lõi lê nó thật sự sùng bái tên hoàng thượng kia ấy =)))
*Ngài hạ chỉ chém nó đi* = ôi zồi, điên quá là điên đi :)))
thanks mẹ C nhé, chương này buồn cười quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-12-2013 14:51:54 | Xem tất
ghê quá cái cô này, đúng là mặt dày mà, thấy tiền là khôg khác j mèo thấy mỡ =))
làm cho bạn Hoài Hàn thâm trầm cũng phải phát điên chỉ sau 1 2 câu nói :)) bái phục bái phục, còn cái anh Tiểu Hồng Hồng ko nói j cũng phải mở miệng :D
vừa tham tiên lại còn vừa điêu ngoa nữa, quá nguy hiểm luôn, thân thủ giỏi, khẩu thủ cũng tốt :)
Nói chung đọc truyện này có nhưng  giây phút rất thoải mái, cười suốt :D
Khi nào thì Tiểu Hồng Hồng mới lên sàn lại hả mẹ C
Thanks mẹ C nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2014 10:45:04 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 10-3-2014 10:35 AM
Không biết phải bắt đầu thế nào, vì thực sự mình điên ruột 2 ngày cuối tuần vừa r ...

Mẹ C ơi, mẹ cứ bình tĩnh nhá em đọc mà em cũng điên ruột thay cho mẹ. Vô liêm sỉ thì cũng phải vừa vừa phai phải thôi chứ, vô liêm sỉ thì cũng phải trong khuôn khổ chứ , toàn bọn những con sâu làm rầu nồi canh, người ta đọc, người ta thích, người ta like, cmt, đây đọc thì chỉ nhăm nhăm mang đi chỗ khác, khốn thế là cùng ko có một tý tẹo móng tay ý thức j cả, làm ảnh hưởng đến những độc giả khác. Thấy người ta làm hay sao ko chịu học hỏi mà lại ăn trộm ăn cắp như thế chứ @.@
Mẹ C ko phải tức giận và nói bậy vì cái bọn này làm j, ko thể vì một cái bọn sâu bọ mà tạo nghiệp khẩu cho bản thân được, bọn nó ko đáng mẹ ak.
Mẹ cứ set pass đi, mẹ làm j em cũng ủng hộ hết. Mình dế nó tưởng mình ko biết j, mình biết điều nó tưởng mình ko dám làm j ...
Mẹ C đừng tức nhiều nha. Thanks mẹ C nhiều lắm, vì những chương truyện mang đến niềm vui cho mọi người.

Bình luận

Hức hức, cảm ơn em đã hiểu cho chị TT^TT  Đăng lúc 10-3-2014 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách