Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5958|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch chia sẻ : "Nhất định phải qua đường!"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch hiện đang bận rộn quay phim, hôm nay đêm thất tịch tình nhân, anh ấy sẽ bay đến đại lục Sanya tham gia hoạt động, mà nữ nhân vật chính cùng anh được đồn là Đường Yên. 2 người vừa đúc lúc làm việc kết hợp với kì nghỉ cùng nhau, nhưng Khưu Trạch công tư phân minh, mạnh dạn nói : "Công việc là công việc"

Trước đêm tình nhân, Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên cùng thưởng thức "đại tiệc" anh đào. Đối với lễ tình nhân, Lại Nhã Nghiên nói : "Hôm đó sẽ quay phim, cho nên sẽ diễn phim trong lễ tình nhân." Khưu Trạch cùng "bạn tốt" - Đường Yên sẽ ở Sanya gặp mặt, Khưu Trạch cười nói : "Đây là lần đầu tiên chúng tôi cùng nhau đón đêm thất tịch, nhưng giờ không suy nghĩ nhiều, bởi trong đầu giờ toàn là lời thoại của Miss Rose.".  Khi được hỏi có chuẩn bị quà cho lễ tình nhân không, Khưu Trạch trả lời : "Không có!". Lại Nhã Nghiên nói giỡn : "Đàn ông chính là vậy, có thế mới là đàn ông, công việc là hàng đầu."

Khưu Trạch nhớ lại kinh nghiệm đêm thất tịch vui vẻ, tiết lộ cùng một cô nữ sinh kéo gần khoảng cách, Khưu Trạch nói : "Nhất định muốn qua đường, bởi vì như vậy sẽ dễ dàng nắm tay."

Khưu Trạch và Đường Yên cùng hợp tác diễn phim 3 lần, 2 người có tin đồn tình cảm sau đó, nhưng không tránh e ngại đã cùng nhau tham gia làm phát ngôn, công khai tham dự hoạt động. Mấy hôm trước Đường Yên qua Đài Loan, Khưu Trạch là chủ nhà, đưa Đường Yên đi ăn lẩu đêm cay, và tặng Đường Yên một sản phẩm kem chống nắm, thảo luận vô cùng vui vẻ.

Bởi Khưu Trạch, Lại Nhã Nghiên, Lý Dục Phân, Quách Tuyết Phù là diễn viên của Miss Rose, khi lên sóng được người xem yêu thích, đang là quán quân rating, liên tục 2 tuần liền đột phá rating qua mức 3. Mặc dù liên tục lượng người xem Miss Rose đứng thứ nhất, nhưng Khưu Trạch vẫn đối với lượng người xem hiện nay không quá tự mãn, kêu gọi chí ít phải phá kỉ lục 4. mới được.

Nhưng liệu điều này có đạt được không? Khưu Trạch cho biết xếp hạng tốt hay xấu cũng phải quay về với kịch bản và vai diễn. Anh ấy cũng nói xếp hạng bộ phim đang tốt, nên cần cùng tổ chức một câu lạc bộ xã hội, để diễn viên và người xem cùng vui vẻ, không nên chỉ nhìn vào một người làm nhiều việc thể hiện trước mặt mọi người, vốn dĩ là một người đam mê đua xe, tự mong muốn nhất là có thể đi du lịch bằng xe hơi.

Hôm nay nam nữ diễn viên chính đặc biệt nhân lúc trước khi quay phim, cùng ăn anh đào chúc mừng. Khưu Trạch giải thích : "Bởi vì anh đào trong phim có một ý nghĩa đặc biệt, trước khi Nhã Nghiên kịp ăn anh đào thì bị nghẹn, cũng may tôi kịp thời cứu cô ấy, cũng hi vọng sau khi xem ăn anh đào, sẽ đào hoa nở rộ!." Đối với tiến triển tình cảm, Khưu Trạch nói : " Tương lai đại tiểu thư ( Quách Tuyết Phù đóng ) sẽ ra uy, ảnh hưởng đến không ít người, còn tôi, Nhã Nghiên, Tuyết Phù - cả 3 cùng gặp nhau ở nhà tôi, sẽ có không ít diễn xuất đối đầu đặc sắc."

Lễ tình nhân sắp đến, Lại Nhã Nghiên nói : "Tôi một mình đã vài năm rồi, có một năm, toàn bộ nữ đồng sự trong công ty đến nhà tôi nấu cơm, khiến tôi ấn tượng sâu sắc, năm nay sẽ diễn phim, nên sẽ diễn phim trong lễ tình nhân."

Nguồn : http://tw.twent.chinayes.com/content/20120821/kfm69so77iiko.shtml
             http://www.wownews.tw/article.php?sn=3047
             http://et.21cn.com/star/zhuixing ... 21/12740614_1.shtml

Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +18 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 3 Ko mời ss này :((
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nikola3m + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 21:00:35 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

ss cũng nghĩ vậy đó.  Đăng lúc 21-8-2012 10:11 PM
tự nhiên nghĩ, nếu Chiu mà làm khổ Đường chắc mình anti Chiu quá, mặc dù mềnh ko hâm mộ Đường. Ôi mình nghĩ j thế này T.T  Đăng lúc 21-8-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2012 21:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Nói vậy là Trạch ca không đi du lịch nước ngoài sao?

Lễ Tình nhân Trung Quốc sắp đến rồi

Trạch Yên kết hợp nghĩ lễ cùng nhau đi

Đây là dịp tốt để công khai chuyện tình cảm đó

Hóng dài cả cổ

Bình luận

hắn thay đổi tí ko.Hix  Đăng lúc 21-8-2012 11:22 PM
uk, tính cách Trạch ca quá lạnh lùng, kể cả đối với tình yêu cũng thế, hồi xưa ta thấy tội cho DTL vì yêu phải 1 "khúc gỗ" như hắn, ko biết Yên tỉ có làm cho   Đăng lúc 21-8-2012 11:22 PM
cái khái niệm tình yêu của Roy cũng lạ lắm, nếu ko tìm dc người như anh muốn có khi ế thật =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:23 PM
ss với e đúng là tâm ý tương thông, hí hí, nói là anti cơ mà thấy hiện tại Đường có vẻ đang hạnh phúc lắm nên chị em mềnh ko phải lo ạ ^^  Đăng lúc 21-8-2012 10:19 PM
cứ lạnh lùng thế, thì ế cũng phải  Đăng lúc 21-8-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2012 21:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Sao bên nhà ta đang dầu sôi lửa bỏng mà nàng tung news thế này
ta túi bụi hết cả mặt mũi
lót gạch hóng ủng hộ nàng he he {:444:}

Bình luận

ui ui cảm ơn hổ yêu yêu -x  Đăng lúc 21-8-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2012 21:05:22 | Chỉ xem của tác giả
Không bit là anh lạnh lùng thật hay đang cố tránh báo giới vì 2 người chưa mún công khai
nghe khẩu khí của anh có vẻ đang tập trung toàn lực cho Miss Rose, rết 4. - tham vọng dã man

Mong cho anh đóng xong MR nhanh để dành thời gian cho chuyện tình cảm với nàng Yên mau tiến triển nhé

Bình luận

@Koi: chắc vậy, em đoán giỏi wá :))  Đăng lúc 21-8-2012 10:58 PM
@Gez: 8 xong rùi nhá ^^  Đăng lúc 21-8-2012 10:58 PM
chắc sau khi 4., anh sẽ nói 5. :))  Đăng lúc 21-8-2012 10:53 PM
có onl yh k ss ?  Đăng lúc 21-8-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2012 21:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Thank chủ thớt dịch news.
Góp ý với chủ thớt 1 tí, dịch từ "cherry" sang tiếng Việt là anh đào luôn đi bạn ơi, như vậy mới thấy được sự chơi chữ hay ẩn ý của Khưu Trạch. Kiểu như người Việt mình hay nói câu "ăn gì bổ nấy" ấy. Ăn anh đào thì sẽ được "hoa đào nở rộ" tức là có số đào hoa. Vậy dễ hiểu hơn là "ăn cherry sẽ được đào hoa nở rộ".

Bình luận

vâng ạ  Đăng lúc 21-8-2012 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-8-2012 21:23:23 | Chỉ xem của tác giả
"Đây là lần đầu tiên chúng tôi cùng nhau đón đêm thất tịch, nhưng giờ không suy nghĩ nhiều, bởi trong đầu giờ toàn là lời thoại của Miss Rose. Khi được hỏi có chuẩn bị quà cho lễ tình nhân không, Khưu Trạch trả lời : "Không có!". Lại Nhã Nghiên nói giỡn : "Đàn ông chính là vậy, có thế mới là đàn ông, công việc là hàng đầu."

Nhiều lúc Roy lạnh lùng quá, em thấy sợ {:293:}
Hôm trước ss Yên lên báo nói ngọt ngào lắm mà anh cứ kiểu này là sao
Em chả hiểu nổi anh nữa {:266:}

Bình luận

Ứ ứ, mà Yên giận là phải, ủng hộ nữ quyền =)), cơ mà vẫn cuồng ROY  Đăng lúc 21-8-2012 10:33 PM
thì cô mún Roy nói thế nào được nếu pha tình cảm nó không thống nhất T_T  Đăng lúc 21-8-2012 10:28 PM
có yêu thì nói rằng yêu, ko yêu thì nói một điều cho xong. Qúa lạnh lùng  Đăng lúc 21-8-2012 09:38 PM
anh trả lời lạnh lùng thật =.=, biết đâu kem chống nắng hôm nọ là quà rồi:))  Đăng lúc 21-8-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-8-2012 21:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Khi được hỏi có chuẩn bị quà cho lễ tình nhân không, Khưu Trạch trả lời : "Không có!"

Sao mà trả lời không có phũ phàng quá vậy. Đường lặn lội sang đấy mà Chiu trả lời lạnh lùng quá.
Không biết có qua đường cùng với ss Yên không nữa
Khưu Trạch nhớ lại kinh nghiệm đêm thất tịch vui vẻ, tiết lộ cùng một cô nữ sinh kéo gần khoảng cách, Khưu Trạch nói : "Nhất định muốn qua đường, bởi vì như vậy sẽ dễ dàng nắm tay."

Hi vọng là 2 ng có những kỉ niệm ngọt ngào

Bình luận

Roy bây h chắc ko khó tính như ngày xưa đâu, còn lạnh lùng thì ta ko rõ =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:40 PM
thế ta mới cuồng anh, vì ta ko hiểu nổi anh =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:38 PM
chuyện Roy có nói ng tâm tư ko ta ko biết, cũng có thể là phong cách ko thích thổ lộ chuyện riêng của Roy :))  Đăng lúc 21-8-2012 10:29 PM
@ss Trang: nếu Roy cứ để Đường chờ mãi mà ko chịu mở lời thì khổ Đường chứ sao ạ  Đăng lúc 21-8-2012 10:22 PM
n mà nếu ng ta thích anh thì bản chất con trai khó từ chối lắm =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-8-2012 21:49:55 | Chỉ xem của tác giả
ss Nghiên sao trong phim ko trông khá khẩm thế này cho em nhờ nhỉ
Bực mình ghê á
===============================
Con người Trạch vừa lạnh lùng lại ít chủ động thế này thì làm sao được nhỉ{:404:}
ayza, xem ra cái FA là có khả năng đấy anh ơi, phí 1 đời zai{:440:}
May mà còn có cái lịch phim bắt Trạch làm việc chớ ko thì nghi anh lại té sang Nhật du lịch phượt lắm{:408:}
===============================
Lễ tình nhân sắp đến, Lại Nhã Nghiên nói : "Tôi một mình đã vài năm rồi, có một năm, toàn bộ nữ đồng sự trong công ty đến nhà tôi nấu cơm, khiến tôi, khiến tôi ấn tượng sâu sắc, năm nay sẽ diễn phim, nên sẽ diễn phim trong lễ tình nhân."

Câu này diễn đạt trùng này em

Bình luận

biết đâu Trạch ca thuộc tuýp người ngoài lạnh lùng như băng, trong nhiệt tình như lửa thì sao.lol  Đăng lúc 21-8-2012 11:12 PM
mà ko biết h CHiu còn cái yêu cầu bạn gái chỉ đc xem mấy kênh khoa học, ko đc xem phim thần tượng ko nữa ;)) yêu đc Roy chắc ss Yên phải hiểu chàng lắm đây  Đăng lúc 21-8-2012 10:34 PM
uhm, tính cách của Chiu nhiều lúc làm mình điên đầu lắm cơ, chả biết đằng nào mà lần  Đăng lúc 21-8-2012 10:32 PM
thương, khác hẳn với cái không khí ngọt ngào bài phỏng vấn ss Yên hôm trước  Đăng lúc 21-8-2012 10:32 PM
Roy trả lời vậy em mà là ss Yên sẽ giận luôn, ứ thèm nữa =)) hay anh cứ như mọi khi ko hé răng nói nửa lời, chứ lời nói của anh nhiều lúc làm người khác tổn   Đăng lúc 21-8-2012 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-8-2012 22:02:38 | Chỉ xem của tác giả
Khưu Trạch công tư phân minh, mạnh dạn nói : "Công việc là công việc"
thôi đi ông, em biết tỏng à, mồm nói không nhưng lòng thì có đấy ạ
"Tôi một mình đã vài năm rồi, có một năm, toàn bộ nữ đồng sự trong công ty đến nhà tôi nấu cơm, khiến tôi ấn tượng sâu sắc, năm nay

năm nay thì chắc ca k hải ăn cơm nữa đâu nhé, có Yên tỷ rồi mà{:410:}

Bình luận

hô hô, ngại quá mắt mũi thế nào lại đọc của Roy nhể, nhưng mà năm nay hai người Yên_ Trạch năm nay đc bên nhau rồi  Đăng lúc 21-8-2012 10:09 PM
câu dưới là của ss Nghiên mà em =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách