Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Miura Haruma (三浦春馬)

[Lấy địa chỉ]
691#
Đăng lúc 6-12-2013 16:35:24 | Chỉ xem của tác giả

Cre: miuraharuma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

692#
Đăng lúc 6-12-2013 16:37:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

693#
Đăng lúc 6-12-2013 16:39:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

694#
Đăng lúc 6-12-2013 16:43:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

695#
Đăng lúc 3-1-2014 17:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu biết đến anh từ hồi xem phim " Cô giáo Yankưmi  ", thế là từ hồi đó bắt đàu săn lùng mấy phim của anh ấy, đặc biệt thích anh ấy nhất trong Bloody Monday và Sky of Love, gần đây còn có cả From me to you của anh cũng rất hay. Mình đọc báo thấy hình như đầu năm nay sẽ có 1 movie mới có anh tham gia chiếu vào hồi Tết thì phải, không biết nội dung là gì, làm mình ngóng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

696#
Đăng lúc 4-1-2014 11:49:10 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là mình thích anh này và rất ấn tượng vì anh có đôi mắt đẹp, mình biết anh từ khi anh đóng bloody monday, sau đấy mình xem các phim như koizora -  một trong những bộ phim mà mình thích cả 2 anh chị nhân vật chính sau đấy là đến phim from me to you rồi vài phim khác. Anh diễn rất hay, rất thích anh mặc áo sơ mi nhìn rất thư sinh mong anh sẽ tiếp tục có nhiều dự án để người xem có thể theo dõi nhiều hơn và ủng hộ anh nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

697#
Đăng lúc 5-1-2014 00:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Miura Haruma Miura Haruma thích xem mấy phim của bạn nhẹ nhàng tình cảm! movie nhật mình xem đầu tiên là Sky of love và cực thik bạn Hiro Mika iu iu iu dễ sợ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

698#
Đăng lúc 9-1-2014 04:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh của Miu trong show SHL 2012 ^^ CÓ thể bạn ko biết nhưng Miu hát rất khá Nếu muốn thưởng thức giọng hát của Miu, bạn lên youtube search thử White Love là rõ liền

-- Cap by me~ --
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

699#
Đăng lúc 9-1-2014 20:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Haru chan đóng nhiều phim mà do nhà J bên mình hoạt động hơi yếu nếu sub không được nhiều. Mình đang ôm ấp dự định họ tiếng Nhật và chắc khoảng 5 năm nữa đủ khả năng đăng kí vào nhà J hoạt động thỏa niềm đam mê. Hôm trước mình lên Youtube xem được một talk show của Haru cực kì dễ thương luôn. Ảnh bẽn lẽn đến là đáng yêu. Theo mình thấy Haru chan để mấy kiểu tóc suôn thẳng thì đẹp chứ mỗi lần để tóc dựng dựng hoặc làm kiểu cầu kì đêu không đẹp bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

700#
Đăng lúc 11-1-2014 17:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Hầy đang bị cuồng Haruma ~~~~ kiểu trai đẹp cười duyên lại quá sức dễ thương.

Đợt này Haruma có vẻ hoạt động nhiều, vừa có phim điện ảnh là Eien no zero vừa có phim truyền hình là boku no ita jikan. Phim này nội dung có vẻ giống 1 lít nước mắt, không biếtcó bên nào định sub không nữa.

Mà năm sau còn thấy có cả phim gì đấy hợp tác với Trung Quốc nữa.

Hình ảnh trong phim mới. Có vẻ hơi gầy ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách