Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Miura Haruma (三浦春馬)

[Lấy địa chỉ]
701#
Đăng lúc 11-1-2014 22:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu vừa rồi VTV3 chiếu lại Bloody Monday, mẹ mình 60 tuổi rồi mà xem cứ tấm tắc khen thằng bé này dễ thương, mình thì cứ ngồi tủm tỉm vì "thằng bé" Miura này nó dễ thương thật ý chứ đâu có đùa đâu ).

Không hiểu sao, cứ bị hình ảnh mái tóc bạch kim của Miura trong Sky of Love ghi nhớ mãi, chắc vì cả nụ cười của "thằng bé" này nữa

Hôm nào CN rảnh rang, phải ngồi xem lại Sky of Love mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

702#
Đăng lúc 8-2-2014 20:45:34 | Chỉ xem của tác giả
thích bạn Miu từ From me to you với cả Sky of Love. Mình thích nụ cười tươi sáng của bạn ý. Thích nhân vật bạn ý thể hiện và cách diễn điêu luyện của bạn ý nữa.
Thật sự trông mong vào sự phát triển của bạn ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

703#
Đăng lúc 26-2-2014 00:44:29 | Chỉ xem của tác giả
phim mới của Miu hay quá đi. Buồn nhưng k hiểu sao vẫn bị cuốn vào k dứt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

704#
Đăng lúc 29-8-2014 22:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu biết đến anh giai là hồi xem Gokusen 3 trên vtv2. Lúc đầu không để ý nhưng xem nhiều mới thấy cái thằng ku đóng Ren nầy đệp giai thật, xong từ đấy xem chỉ để ngắm Ren . Mần mò thì ra ảnh trẻ quá trời. Thích khuôn mặt vừa có vẻ nam tính lại vừa có vẻ nữ tính, vừa mạnh mẽ nhưng lại cũng rất ngây thơ, mà cũng quyến zũ chết người.
Xong là ngắm nghía chán chê thì phim đầu tiên xem sau Gokusen là Koizora, cái phim đầu tiên xem mà làm mình đúng là cảm giác bị khó thở, chết nghẹn luôn hixv. Xong càng ngày càng thích lão, bây giờ thì không thể dứt ra được rồi, nhìn thấy anh là thấy cả vầng thái dương trước mắt, đẹp trai rạng ngời, diễn xuất tốt lại còn chăm chỉ. Có phim nào của Miu vietsub là phải xem hết bằng được. Diễn viên Nhật thích nhất Matsumoto với Miu thoai hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

705#
Đăng lúc 7-9-2014 16:25:17 | Chỉ xem của tác giả
huyen955 gửi lúc 26-2-2014 12:44 AM
phim mới của Miu hay quá đi. Buồn nhưng k hiểu sao vẫn bị cuốn vào k dứt.  ...

Cày xong 11 ep 2 con mắt sưng chù vù. Nỗi khổ đau của những bệnh nhân ALS như thế nào mình hoàn toàn không biết mí nữa là bệnh này cũng khá mới nên thông tin còn mù mờ. Nhưng thông qua nv Miu thể hiện càng cảm thông và yêu quý nghị lực phi thường của những bệnh nhân đang ngày đêm chống chọi với căn bệnh này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

706#
Đăng lúc 9-11-2014 20:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Tớ cũng giống như mấy bạn í, xem xong SKY OF LOVE là mê anh này luôn đang tìm thêm phim của Miu xem đây, có bạn nào biết những phim điện ảnh Miu đóng vai chính không? <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

707#
Đăng lúc 11-3-2015 23:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Bên C-Zone có phim mới của Miu-chan đó! Do hợp tác với Trung Quốc nên phim sử dụng tiếng Trung. Thích Miu-chan nên xem còn thì không có ý kiến về nội dung phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

708#
Đăng lúc 15-12-2015 12:09:26 | Chỉ xem của tác giả

as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

709#
Đăng lúc 15-12-2015 12:10:43 | Chỉ xem của tác giả

as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo