Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi_이승기

Đóng [Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 4-9-2011 18:29:21 | Chỉ xem của tác giả
heom gửi lúc 2011-9-4 17:08
Ngày hôm nay là ngày giề ko biết, từ sáng tới trưa chỉ up được mấy cái per bố nó h ...

hé nhô cả nhà :lol

em vừa lết ra từ lò 1n2d đơi, tập hum nai tuy bố nó lên hình hên xuôi nhưng lọt giây nào đáng giá giây đó {:2_37:}

chuyến đi này có khác những lần trước, cảm động lém, có umma nằm viện chỉ cử động được đôi mắt nhưng lại cực yêu 1n2d,  nghe tới tên bố nó là khép mắt thật nhanh, đến bác mập thì chơ {:2_38:}

cậu nhóc tiểu Kang Hodong lanh lợi, tưởng đệ tử bác Kang hóa da là făng bố nó đới )) bố nó um hơm nổi phán câu: " Ui em nặng quá " )))))))))

mọi người cứ down vìa xem, sẵn tiện kết nạp Airen 1-100t ))))))) nhiều quá em ko kể hết ))))))))) các ajuma cứ réo tên bố nó để được ôm, ôm xong thì đứng cầm tay bịn rịn ko buông ))))))))

cảnh báo có umma còn nợi dụng dựa hẳn vào ngực bố nó như tình nhân đới ))))))))))

à, có 1 điểm này em thấy cực hay, khi Shikyung sshi đón các cụ 100t, thay vì kêu mọi người giúp đỡ, chỉ kêu mỗi tên Seung Gi sshi xxxxxx ai cũng chạy đến nhưng đều khựng lại nhường cho bố nó, sợ sai sót, cứ như hiểu rằng ko ai ân cần, tỉ mỉ và ấm áp hơn cậu Út. sau khi được bố nó dìu đi thì cụ ko muốn rời lun xxxxxxxx

-------------
nhảm đủ rầu {:3_42:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 4-9-2011 22:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhà mình lọt cuối page nhảy vào kéo lên thôi...........
Tình hình là vào nhà báo cáo tình hình tí rồi đi ngẩu............
Mai sẽ cố tranh thủ tìm hết trước những cái video news gần đây để quăng bên nỳ cho đỡ trống trải..
Hôm nay ko làm j đk nhiều mà lảm nhảm bên nỳ kiếm xèng nâng cấp thâu...
Chúc cả nhà ngẩu ngon nhé ----------------------------------------------------
@ Út: em Út tường thuật cái ep viewer trip lần nỳ thiệt nà sênh động, làm ss chỉ mún down ngay vìa coi.. Nhưng tềnh hềnh ko cho phép.. Thâu thì tạm hoãn niềm háo hức lại vợi.. Mỗi lần xem cảnh mọi người iu quý bố nó như thế nào là lại sung sướng {:2_27:}..
@ Sao: ss lên cấp ln rầu.. Mai ss em mình kiếm áo mặc bên nỳ cho nó đàng hoàng nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 5-9-2011 09:37:24 | Chỉ xem của tác giả
Cái zing nó mần ăn thế nào ấy nhở, up có mỗi bài Unfinished story bố nó hát ở concert của cô giáo hum qua, thế mà 2 tiếng ràu mà chưa duyệt xong!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :dizzy:
Fan ghi âm lại thôi mà sao nghe phê quá, giọng bố nó chuyện sao mà êm tai gứm {:3_57:}
---
Quên nữa, cái này up lên xem chơi thau nhể ==> nhà mềnh tia thử xem có ai trong đới nhá *cười nham hiểm*

up by me

Bình luận

nhà Gi phân lô theo khu vực hay thế, nhà Han phải học tập mới được, hôm nào hai nhà ra cafe giao lưu phát nhỉ ;))  Đăng lúc 5-9-2011 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 5-9-2011 11:40:29 | Chỉ xem của tác giả
định đi tu nhưng chán quá lại bò xuống vậy,cái bệnh lười là vô phương cứu chữa {:3_42:}
thui thì mần nốt cái cf nào{:2_27:}
bớ ss Heo:em k nhớ được thứ tự thời gian mí cái cf thì post lộn 1 tẹo được k? mà cái samgsung với pizza hut nhiều thế thì e bỏ bớt vài cái nhá,hình như e down vẫn chưa đủ {:3_60:}
hê nhô cả nhà buổi trưa:lol
giờ đi măm đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 5-9-2011 16:53:00 | Chỉ xem của tác giả
flowertc gửi lúc 5-9-2011 11:40
định đi tu nhưng chán quá lại bò xuống vậy,cái bệnh lười là vô phương cứu chữa { ...

nhà mình lại lọt xuống pết 2 rầu

tranh thủ vào kéo nhà lên cái nào

ss Heo: tình hình là cái Nonstop của bố nó em ko có ss ui, ss có cái gì thì share cho em nhá

Bông: đại ra lại lên núi ah? nhớ hồi nào cũng lên núi với ss thía mà lại lượn suốt thâu

thâu chào cả nhà nhá !!!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 5-9-2011 16:56:30 | Chỉ xem của tác giả
yumi gửi lúc 5-9-2011 16:53
nhà mình lại lọt xuống pết 2 rầu

tranh thủ vào kéo nhà lên cái nào

em xuống rùi ss ạ,mới đi đến chân núi lại lủi thủi đi về )))))))))))))))
em đang đi kiếm xèng đây nài,post được mí cái CF thì máy nó lại đơ ra {:3_57:}nên lại đi chơi 1 lúc
cái nonstop ss lên dailymotion có đới,nhưng mờ chắc cái đấy chỉ cần nói sơ qua thui mà{:3_53:}
ss lại lượn rầu hả{:3_42:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 5-9-2011 17:19:26 | Chỉ xem của tác giả
ặc ặc ham hố đi xì pam kiếm xiền mà giờ bên cafe lại k được cộng tiền nữa rùi {:2_34:}
lại phải ra news vậy :'(
bác Dong béo dạo này hay có tin không tốt nhỉ?từ mấy cái tin đồn linh tinh liên quan đến vấn đề tiền nong giờ thấy ở ngoài news lại có vụ trốn thuế nữa,hi vọng là việc này không ảnh hưởng gì đến hình ảnh của bác
*chỉ chỉ sang trái* ở bên kia thì phải lên tận topaz mới được để chữ{:3_42:},sang bên này thì cuần chưa được mặc nhưng lại để được :lol

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 5-9-2011 19:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Vào báo cáo là đã up xong cái 1st concert của bốnó, mạng mủng thiệt là kinh khủng, có hơn 1.5 Gb mà up hơn 9 tiếng mới xong. Đãthế anh Hoàng với anh Lôi còn ú tim hết mấy phát, may mà đứt lúc mới có mấy %,chứ như hôm qua thì chắc thuốc trợ tim cũng ko xi nhê :funk:
@Bông: cứ up thau, còn cái nào nhiều quá thì lựa bản đẹpthôi. Chứ như ss nài, tham quá giờ vẫn chưa xong, ai mà nhìn vào 2 pết đầu chắcchoáng quá, toàn vid là vid )))))) Đã xài hết nguồn vốn tự có, giờ lại tiếptục mò mẫm. Mà hình như còn sót mấy cái bài cute cute sau này thì phải. Ai cócái nào thì quăng cho ss nha, ss ko có lưu mấy bài này.
Nếu ai đuối quá thì dù có hấp hối cũng phải quăng lại cáilist để nạn nhân kế tiếp còn biết đường mà hớp không khí nhá, chứ lội ngược rađể check lại thì phê lắm.
Nhà mình cú lên!!!!!!!!!!!

Bình luận

ss đã tìm đc bài ILYOTY chưa ????  Đăng lúc 5-9-2011 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 5-9-2011 19:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Cái 1N2D hôm qua mới thật là …
Hehe, bố nó mặc cái áo đúng chuẩn Prince luôn. Đụng kiểu nàythì ko khéo người mặc trước lại về nhà xé cả áo chứ chẳng chơi ))))))))
Ai chưa xem thì nghía đỡ cái này nhá {:2_33:}

Khuyến mãi thêm cái này ==> dĩ nhiên là ko có trong 2 cáiđó đâu )))))))

Up by me

---
Pi ết trắng soáng: Ai chưa xem ep này thì xem đi nhá, bố nóló ra chỗ nào là loé sáng chỗ đó ấy nhá *chớp chớp chớp đến mỏi cả mắt*))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 5-9-2011 20:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà mới điểm danh cái nào
Sang đơi nhìn cả nhà góp gạch xây nhà cho bố nó mà em vừa vui vừa xấu hổ quá...
Dạo này em chẳng vào xây nhà với mọi người gì cả {:3_60:}
Nhà mình ơi, 5ting nhé {:3_62:}
Xây cho nhà cao cao mãi...{:2_27:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách