Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
711#
Đăng lúc 10-3-2014 14:11:31 | Chỉ xem của tác giả
mẹ cherry ak, em ủng hộ mẹ cherry, mẹ cố lên nhé nhưng mẹ đừng drop nhá, mẹ hãy vùng dậy đi, cho bọn họ biết mẹ là ai
mail của em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

712#
Đăng lúc 10-3-2014 14:48:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mẹ cố lên không thể thua bọn lưu manh vô liêm sỉ đó được! Ủng hộ mẹ hết mình! Nhưng nhớ cho con xin pass!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

713#
Đăng lúc 10-3-2014 14:58:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
yukiomina86 gửi lúc 10-3-2014 10:35 AM
Không biết phải bắt đầu thế nào, vì thực sự mình điên ruột 2 ngày cuối tuần vừa r ...

Mẹ Cherry ơi! Mẹ cứu vớt những đứa con ngoan ngoãn tội nghiệp này với!
Đang đọc trên wp nhà mẹ nhưng mắc pass à! Lại thấy mẹ bức xúc quá, (nhưng là ai thì cũng bức xúc vậy à!) nên ngại không dám xin! Nhưng không đọc tiếp được thì bứt rứt khó nhịn lắm.
Nên vẫn mong mẹ thương đứa con tội nghiệp này với! Cho con xin pass đi! Năn nỉ đó!
Mail của con là: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

714#
Đăng lúc 10-3-2014 16:16:17 | Chỉ xem của tác giả
hị hị. Đây là lần đầu tiên em comment lại một bài sau cả một khoảng thời gian dài đằng đẵng làm silent reader. Mẹ Cherry đừng buồn nhé. Em thik truyện này lắm. Em chịu khó đặt gạch chờ pass vậy. Hôm nào cũng phải ngó qua kitesvn để xem có truyện không. Hic. Em ủng hộ mẹ nó hết mình. mail em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

715#
Đăng lúc 10-3-2014 16:35:44 | Chỉ xem của tác giả
thôi mẹ cherry đừng bực mình nữa chỉ căng thẳng mình ra
bây h ng vô ý thức n' lắm muốn quản cũng chả đc
kites đã khóa chế độ copy mà họ vẫn còn cố để mang ra ngoài cơ mà
bực thì bựa nhưng mẹ cherry cứ nghĩ đến mấy bạn độc giả vẫn chăm chỉ hóng truyện trên wp với kites đi cho vui vẻ xinh đẹp
mẹ cherry gửi pass cho em các truyện của mẹ vào [email protected] nhé
thanks mẹ cherry nhiều
P/s. lúc mẹ cherry làm pic chỉ cần đừng màu mè theo trường phái áo sowmi hawaii là em ko có ý kiến j

Bình luận

*khụ* hơi bị lạc hậu tí, cơ mà... trường phái sơ mi hawaii là sao hở em?  Đăng lúc 10-3-2014 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

716#
Đăng lúc 10-3-2014 17:59:19 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ah! Tớ rất ủng hộ bạn khi mà bạn làm thật mạnh tay vụ này. Mình là người mà bỏ ra công sức thời gian để edit những tác phẩm chia sẻ cùng mọi người, nhưng mình nhận lại ko đc gì mà còn bị ăn cắp mang đi nơi khác. Nếu thêm lần này mà vẫn tiếp diễn tình trạng này, bạn cứ drop truyện thẳng tay đi.Ps: ( hy vọng những thành phần phản động ko tái diễn nữa, hic! Tớ nói mạnh mồm thế thôi chứ , truyên này mà drop chắc tớ khóc to mất.) và cho tớ xin pass nhé , mail: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

717#
Đăng lúc 10-3-2014 19:30:17 | Chỉ xem của tác giả
em ủng hộ mẹ Cherry hết mình luôn
cứ đặt mình vào hoàn cảnh của chị, em cảm thấy tức không chịu nổi
mặc dù vậy chị cũng đừng bỏ rơi bọn em nha, những đọc giả trung thành của chị luôn hóng truyện từng ngày
chị cho em xin pass nha, email của em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

718#
Đăng lúc 10-3-2014 20:13:03 | Chỉ xem của tác giả
em đã bình luận bên trang wp của chị rồi

Nên không nói nhiều ở đây

Bên đây chỉ để lại email: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

719#
Đăng lúc 10-3-2014 20:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ Cherry bớt giận nào, mình hiểu nỗi tức giận  của bạn, không riêng gì bạn cũng có một số Editor luôn bức xúc về việc ăn cắp trắng trợn những công sức và những thành quả người khác. Mình chỉ là một độc giả nên biết công sức bạn bỏ ra để dịch truyện free là không nhỏ. Mình rất tiếc cho những người làm như thế, chúng ta ai cũng lớn hết, phải có nhận thức về việc làm của chính mình

Mình luôn ủng hộ Mẹ Cherry, nếu việc đặt pass mà ngăn ngừa được hành vi đáng lên án đó thì tốt rồi, dù bị hạn chế khi đọc truyện cũng buồn đấy, như mình luôn tôn trọng quyết định của bạn

Thôi thì đành chờ đợi Mẹ Cherry tìm hướng giải quyết tốt nhất, những con sâu làm sầu nồi canh, haizz... haizz đau lòng chết được, Cám ơn Mẹ Cherry nhiều nhé!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

720#
Đăng lúc 10-3-2014 20:26:42 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên, mình cũng ủng hộ quan điểm "không ủng hộ những người mang bài của Mẹ Cherry đi mà không xin phép, như thế cũng là hưởng lợi trên công sức của bạn một cách trắng trợn", mình cũng ủng hộ cách khóa pass của bạn để tránh trường hợp này xảy ra. Cá nhân mình nói riêng và các bạn đọc chân chính khác nói chung sẽ tuân thủ không mang truyện đi chỗ khác hoặc share pass nếu chưa được phép của bạn.
Nhưng còn việc cho pass 10 người/ ngày, lỡ như 1 trong 10 người đó share pass thì oan uổng cho 9 người còn lại quá. Hi vọng bạn sẽ tìm được phương án thích hợp hơn...
Cuối cùng, email xin pass của mình la [email protected], cám ơn Mẹ Cherry và các bạn đã đọc comment của mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách