Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4179|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vận động viên bơi lội Park Tae Hwan săn đuổi Hưu cao cổ trong Running man

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Anh ấy nghĩ nghĩ rằng anh ấy chỉ có sợ mỗi Kim Jong Guk, "Hưu cao cổ" Lee Kwang Soo tìm ra một cách khó khăn rằng anh ấy cũng nên sợ cả Park Tae Hwan, vận động viên đầu tiên đoạt huy chương vàng của Hàn Quốc trong môn bơi lội.

Vào ngày 2/9, Running man của đài SBS đã mời vận động viên bơi lội Olympic, Park Tae Hwan, và vận động viên thể dục nhịp điệu Son Yeon Jae tham gia chương trình, sau khi được chia thành 3 đội khác nhau, các ngôi sao bắt đầu cuộc săn đuổi Running man, hạ gục lẫn nhau để xé bản tên.

Từ xa, Park Tae Hwan nhắm vào Lee Kwang Soo, đã được Yoo Jae Suk cảnh báo mau chóng chạy trốn. Park Tae Hwan bắt đầu đuổi theo Lee Kwang Soo, anh mau chóng chạy bỏ lại  Park Tae Hwan và quay phim của mình.

Ngay cả khi  khoảng cách rất xa giữa họ, Lee Kwang Soo chẳng là gì so với tốc độ của Park Tae Hwan và anh diễn viên nhanh chóng bị bắt lại.

Park Tae Hwan, biết rằng Lee Kwang Soo thường xuyên phản bội trong chương trình, cương quyết xé bảng tên của Lee Kwang Soo, nhưng Yoo Jae Suk cầu xin Park Tae Hwan để cứu đồng đội của mình.

Park Tae Hwan nói: "Tôi luôn yêu mến Yoo Jae Suk, nên tôi sẽ thả cậu đi lần này"

Theo dõi chương trình, người xem ngạc nhiên bởi tốc độ của Park Tae Hwan trên đất liền.

sou: Enewsworld
vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2012 16:43:05 | Chỉ xem của tác giả
teeemmmmmmmmmmmmmmmm........................
Tập rồi được đóng vai chính sao tập này Hươu thảm hại thế
Trông đợi ép này quá đi mất
Mong là có sub sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2012 17:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Chết anh nhá
Nhìn mặt gian thế nên ai cũng muốn xé bảng tên{:438:}
May mà bác Châu chấu năn nỉ cho đấy
Hóng sub quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2012 17:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Khổ hươu quá cơ

Mang tiếng traitor nổi tiếng rồi

Giờ tham gia, toàn là đối tượng bị bắn bỏ đầu tiên của các khách mời

Kiểu bắn nhầm còn hơn bỏ xót đó

May mà có Jae Suk xin cho, nếu không thì.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2012 17:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Hic, nói ra thì sợ bị ném đá chứ, ep này mình hóng nhất trong cả chục ep trở lại đây, chiếu xong là tung tăng đi tìm raw coi liền, xem xong, zời ơi, ngàn chấm

Son Yeon Jae có ngoại hình mà ta nói khối idol nhỏ dãi thèm ko được, nhỏ nhắn, xinh như mộng, nụ cười như thiên thần và ... chấm hết Zời ơi, 90 phút toàn thấy ẻm cười, cười, cười và cười, phát huy thế mạnh nụ cười hết 200%, nói đâu được độ chục câu, còn lại toàn đứng cười

Park Tae Hwan thì có đỡ hơn, chịu hòa nhập chơi và pha trò cùng mọi người, thời gian khoe nụ cười colgate cũng ít, chỉ khoảng ... 70% thôi

Cơ mà khách mời như thế thì cũng tạm chấp nhận, bỏ qua được, nhưng cái ngàn chấm nhất ở tập này là khâu kịch bản quá chuối, xem mà hụt hẫng ko tả được Đã trông đợi rằng ep có VĐV sẽ gay cấn, đầy rẫy hành động, hồi hộp ... rốt cục, zời ơi, bộ ko còn trò gì khác ngoài thi ... bắn cờ vây trên bàn sao Cái trò có từ khoảng 88 đời trước, xem nhàm gần chết mà vô RM nó chiếm hết 1/3 thời gian Ngồi vật vã gần nửa tiếng chỉ thấy bạn Park Tae Hwan ngồi bắn cờ qua bắn cờ lại hết người này đến người khác, còn em Son Yeon Jae thì ngồi cổ vũ từ đầu đến cuối, chả có lấy 1 lần thi
Mà thôi, nói chung là vẫn hóng sub, hiểu rõ ràng thì có thể sẽ cứu vãn lại chất lượng chăng Ep 110 vẫn tiếp tục màn rượt đuổi với 2 bạn này, cơ mà sao tự nhiên chọn cái background ở công viên gì mà nhìn chán quá, cứ u u tối tối không có chút sinh khí gì hết

À quên, cái đoạn bạn Park chạy nước rút đuổi theo LKS theo mình là điểm nhấn trong tập này, làm mình sau 1 hồi ngáp lên ngáp xuống thì sực tỉnh, nhớ ra được "À, đây mới đúng là hình ảnh của VĐV nè, phải thế chứ" Em Son thì có thời khắc Olympic cùng bác Yoo và LKS sau khi hát xong, màn đấy biểu cảm gương mặt em khá ấn tượng, cũng duyệt nốt   

Thân thiết chưa kìa, ghét >"<

Bình luận

chắc là dọa sau hậu trường đó! ke ke ke! ^^  Đăng lúc 3-9-2012 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-9-2012 18:06:47 | Chỉ xem của tác giả
thế thì thực sự cái ep này phải hóng rùi
chú tuyên rthủ này chắc là bị Hổ của mình dọa để tiêu diệt hươu đây mà
vì ko xem raw nên quyết tâm chờ sub xem cho tròn trịa! ^^

Bình luận

Anh Kook dạo này mình thấy hiền, đâu có dọa ai đâu ^^  Đăng lúc 3-9-2012 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-9-2012 20:05:31 | Chỉ xem của tác giả
Hươu cao cổ đến khổ lúc nào cũng trong tâm trạng sợ hãi
hết sợ Hổ rồi lại đến các khách mời
nhưng ai bảo anh ý lúc nào có cơ hội lại chơi trò phản bội cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-9-2012 20:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Hươu cao cổ khổ thật đấy
nhưng phải nói tầm quan trọng trong running man thì thôi rồi
đất diễn rất nhiều
mọi người đều tập trung quanh KS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-9-2012 21:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân anh Hươu cao cổ.
Tập nào anh ý cũng là mục tiêu đầu tiên của "động vật ăn thịt".
Bao giờ mới phất lên được chứ???*hức hức*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-9-2012 21:29:12 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp hươu cao cổ,may mà có châu chấu xin không thôi bị loại rồi
Đây chính là bài học cho tội phản bội
Tập này nội dung hấp dẫn ghê,hóng quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao