Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-10-2013 17:57:08 | Xem tất
ngày ngày mình đều vào để hóng chap mới, truyện của mẹ cherry mình đều theo dõi và rất thích dù biết nhảy là sẽ sụp hố nhưng cũng không thể ngăn bản thân sa vào được. mong rằng mẹ cherry sẽ có thêm được nhiều hố mới hay hơn nữa để phục vụ bà con.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2013 17:35:37 | Xem tất
Đây là lần thứ hai mình comment cho truyện này, đã từng hi vọng có thể mỗi lần đọc xong 1 chap sẽ để lại một chút cảm nhận của mình nhưng hình như mình không thực sự chăm được đến vậy, mẹ cherry thông cảm cho mình nhé. Mình luôn mong chờ từng chương bạn mang đến cho chúng mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2013 09:14:14 | Xem tất
Oa , mấy ngày hôm nay bận quá không vào thường xuyên được mà hôm nay vào được đọc liền 2 chương ,thích quá, thanks chủ nhà nhiều nhé. Đọc trên phần giới thiệu thì thấy truyện này có đến 4 quyển, vậy là sẽ còn được đọc truyện này dài dài rồi, không đoán được tình tiết sau này thế nào nữa, thật mong quá.

Bình luận

Truyện này dài lắm nàng ạ. Dài phát sợ luôn á. Nhưng sẽ không làm mọi ng cảm thấy nhàm chán. ^^  Đăng lúc 20-11-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2013 18:51:44 | Xem tất
hic, hai tuần nay quá bận rộn chuẩn bị cho mọi thứ, cũng chẳng nhớ nổi đã bao lâu mình không vào kites để đọc truyện nữa. Từ giờ sẽ thảnh thơi có nhiều thời gian hơn, hi vọng đừng bao giờ bận như 2 tuần vừa rồi nữa. giờ mình đọc truyện thôi. Chúc chủ nhà đông khách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-11-2013 15:26:45 | Xem tất
Hôm kia dù đã đọc truyện trên điện thoại rồi, cười đến vỡ bụng với lý do không giống ai của Tô Cẩm Bình về cái lõi lê nhưng hôm nay mới vào commet được vì mình không vào máy tính thường xuyển để viết có dấu, điện thoại thì k biết viết có dấu thế nào hết, đau khổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-11-2013 10:11:00 | Xem tất
Tưởng vào sẽ giật được tem hóa ra còn nhiều người nhanh hơn mình, chắc tại dậy chưa sớm rồi, lần sau rút kinh nghiệm. Mẹ Cherry khủng bố quá, ôm nhiều truyện như vậy mà truyện nào cũng ra đều đều. Dù sao bây giờ cũng phải đọc truyện trước đã, cảm ơn mẹ Cherry nhiều nhé

Bình luận

Mẹ cherry đăng từ tối qua cơ mà bạn  Đăng lúc 29-11-2013 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách