Sau tất cả, đây chính là mỹ nam ẵm Daesang cao quý nhất tại lễ trao giải MBC Drama Awards 2020
| 4K|froidgarcon
Vào tối ngày 30/12, lễ trao giải MBC Drama Awards đã diễn ra tại hội trường của nhà đài với sự tham gia của loạt ngôi sao đình đám.
Toàn bộ chương trình do Kim Sung Joo dẫn dắt, trong đó giải Daesang cao quý nhất đã thuộc về Park Hae Jin với vai nam chính trong drama Thực Tập Sinh Cổ Hũ, phim cũng nhận được giải quan trọng là Drama của năm, đây là lần đầu tiên Park Hae Jin chạm đến chiếc cup Daesang từ ngày mới debut vào năm 2006.
Nam diễn viên đã có bài phát biểu cảm ơn đồng thời chia sẻ cảm xúc trong những ngày miệt mài ở phim trường, cuối bài phát biểu Park Hae Jin đã bất ngờ tiết lộ anh dành tặng giải thưởng cao quý này cho "thực tập sinh lớn tuổi của tôi - Kim Eung Soo", đây là diễn viên tiền bối đóng cùng anh trong drama Thực Tập Sinh Cổ Hũ. Sau đây là danh sách trao giải tối qua:
Daesang: Park Hae Jin (Thực Tập Sinh Cổ Hũ)
Drama of the Year: Thực Tập Sinh Cổ Hũ
Nữ chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Tư - Năm: Im Soo Hyang
Nam chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Tư - Năm: Kim Eung Soo
Nữ chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Hai - Ba: Nam Ji Hyun
Nam chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Hai - Ba: Shin Sung Rok
Nữ diễn viên xuất sắc khung giờ tối thứ Tư - Năm: Kim Seul Gi
Toàn bộ chương trình do Kim Sung Joo dẫn dắt, trong đó giải Daesang cao quý nhất đã thuộc về Park Hae Jin với vai nam chính trong drama Thực Tập Sinh Cổ Hũ, phim cũng nhận được giải quan trọng là Drama của năm, đây là lần đầu tiên Park Hae Jin chạm đến chiếc cup Daesang từ ngày mới debut vào năm 2006.
Nam diễn viên đã có bài phát biểu cảm ơn đồng thời chia sẻ cảm xúc trong những ngày miệt mài ở phim trường, cuối bài phát biểu Park Hae Jin đã bất ngờ tiết lộ anh dành tặng giải thưởng cao quý này cho "thực tập sinh lớn tuổi của tôi - Kim Eung Soo", đây là diễn viên tiền bối đóng cùng anh trong drama Thực Tập Sinh Cổ Hũ. Sau đây là danh sách trao giải tối qua:
Daesang: Park Hae Jin (Thực Tập Sinh Cổ Hũ)
Drama of the Year: Thực Tập Sinh Cổ Hũ
Nữ chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Tư - Năm: Im Soo Hyang
Nam chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Tư - Năm: Kim Eung Soo
Nữ chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Hai - Ba: Nam Ji Hyun
Nam chính xuất sắc nhất khung giờ tối thứ Hai - Ba: Shin Sung Rok
Nữ diễn viên xuất sắc khung giờ tối thứ Tư - Năm: Kim Seul Gi
Nam diễn viên xuất sắc khung giờ tối thứ Tư - Năm: Im Joo Hwan
Nữ diễn viên xuất sắc khung giờ tối thứ Hai - Ba: Nam Gyu Ri
Nam diễn viên xuất sắc khung giờ tối thứ Hai - Ba: Lee Joon Hyuk
Golden Acting Award: Shim Yi Young
Nữ diễn viên phụ xuất sắc nhất: Kim Sun Young
Nam diễn viên phụ xuất sắc nhất: Lee Sung Wook
Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất: Kim Hye Joon
Nam diễn viên mới xuất sắc nhất: Ahn Bo Hyun
Best Couple: Kim Dong Wook và Moon Ga Young
Bài viết theo Soompi
Bình luận